யோகாவும் அதிமனவியலும் — Gampaha Wickramarachchi University of Indigenous Medicine
மாவட்ட வாரியான குறைந்தபட்ச Z வெட்டுப்புள்ளிகள், 2022/23 முதல் 2024/25 வரையிலான சேர்க்கை ஆண்டுகள். மூலம்: உத்தியோகபூர்வ UGC வெளியீடுகள் (ugc.ac.lk). "—" என்பது அந்த ஆண்டு அந்த மாவட்டத்திலிருந்து தகுதியானவர் இல்லை என்பதாகும்.
2024/25
1.0472–1.3046
மாவட்டத்திற்கு ஏற்ப வேறுபடும்
குறைந்த மாவட்டம்
1.0472
மன்னார்
அதிக மாவட்டம்
1.3046
கேகாலை
மாவட்டங்கள்
25
3 ஆண்டுகள் தரவு
2024/25 இல், Gampaha Wickramarachchi University of Indigenous Medicine இல் யோகாவும் அதிமனவியலும் க்கான குறைந்தபட்ச Z புள்ளி 25 மாவட்டங்களில் மன்னார் இல் 1.0472 முதல் கேகாலை இல் 1.3046 வரை இருந்தது. 2023/24 உடன் ஒப்பிடும்போது, வெட்டுப்புள்ளி 5 மாவட்டங்களில் உயர்ந்து 20 இல் குறைந்தது. 3 சேர்க்கை ஆண்டுகளில் இடைநிலை மாவட்ட வெட்டுப்புள்ளி 1.3078 இலிருந்து 1.2760 க்கு மாறியது.
| மாவட்டம் | 2022/23 | 2023/24 | 2024/25 | கடந்த ஆண்டுடன் |
|---|---|---|---|---|
| அம்பாறை | 1.2965 | 1.2953 | 1.2899 | ▼ 0.01 |
| அனுராதபுரம் | 1.2951 | 1.2986 | 1.2760 | ▼ 0.02 |
| பதுளை | 1.3169 | 1.2856 | 1.3002 | ▲ 0.01 |
| மட்டக்களப்பு | 1.1742 | 1.2647 | 1.2760 | ▲ 0.01 |
| கொழும்பு | 1.2371 | 1.2785 | 1.2791 | ▲ 0.00 |
| காலி | 1.3263 | 1.3226 | 1.2872 | ▼ 0.04 |
| கம்பஹா | 1.3088 | 1.2975 | 1.2450 | ▼ 0.05 |
| அம்பாந்தோட்டை | 1.3120 | 1.3324 | 1.2886 | ▼ 0.04 |
| யாழ்ப்பாணம் | 1.1645 | 1.3614 | 1.2797 | ▼ 0.08 |
| களுத்துறை | 1.3075 | 1.2915 | 1.2757 | ▼ 0.02 |
| கண்டி | 1.3141 | 1.3068 | 1.2697 | ▼ 0.04 |
| கேகாலை | 1.3169 | 1.3629 | 1.3046 | ▼ 0.06 |
| கிளிநொச்சி | 1.1550 | 1.1628 | 1.1256 | ▼ 0.04 |
| குருணாகல் | 1.3155 | 1.2971 | 1.2863 | ▼ 0.01 |
| மன்னார் | 1.3570 | 1.1913 | 1.0472 | ▼ 0.14 |
| மாத்தளை | 1.3078 | 1.3558 | 1.2634 | ▼ 0.09 |
| மாத்தறை | 1.3521 | 1.3215 | 1.2951 | ▼ 0.03 |
| மொணராகலை | 1.3544 | 1.3388 | 1.2908 | ▼ 0.05 |
| முல்லைத்தீவு | 1.1545 | 1.2043 | 1.2288 | ▲ 0.02 |
| நுவரெலியா | 1.3351 | 1.2986 | 1.2655 | ▼ 0.03 |
| பொலன்னறுவை | 1.2805 | 1.3022 | 1.2777 | ▼ 0.02 |
| புத்தளம் | 1.2870 | 1.2583 | 1.2619 | ▲ 0.00 |
| இரத்தினபுரி | 1.2958 | 1.2912 | 1.2879 | ▼ 0.00 |
| திருகோணமலை | 1.2732 | 1.2515 | 1.2397 | ▼ 0.01 |
| வவுனியா | 1.3099 | 1.2843 | 1.2064 | ▼ 0.08 |
உங்கள் Z புள்ளி யோகாவும் அதிமனவியலும் ஐ எட்டுமா?
உங்கள் பிரிவு மற்றும் மாவட்டத்தின் ஒவ்வொரு பாடநெறியுடனும் உங்கள் Z புள்ளியைச் சரிபாருங்கள் — இலவசம், கணக்கு இல்லை.
என் Z புள்ளியைச் சரிபார்தொடர்புடைய வெட்டுப்புள்ளிப் பக்கங்கள்
வெட்டுப்புள்ளிகள் என்பது கடந்த ஆண்டுகளில் விண்ணப்பதாரர்கள் சேர்க்கப்பட்ட குறைந்தபட்ச Z புள்ளிகள்; இவை பல்கலைக்கழக மானியங்கள் ஆணைக்குழுவால் வெளியிடப்படுகின்றன. தேவை மற்றும் சேர்க்கை எண்ணிக்கைக்கு ஏற்ப ஆண்டுதோறும் மாறும்; இந்தப் பக்கத்தில் எதுவும் முன்கணிப்பு அல்ல.