சுதேச மருந்தாக்கல் தொழினுட்பம் — Gampaha Wickramarachchi University of Indigenous Medicine
மாவட்ட வாரியான குறைந்தபட்ச Z வெட்டுப்புள்ளிகள், 2022/23 முதல் 2024/25 வரையிலான சேர்க்கை ஆண்டுகள். மூலம்: உத்தியோகபூர்வ UGC வெளியீடுகள் (ugc.ac.lk). "—" என்பது அந்த ஆண்டு அந்த மாவட்டத்திலிருந்து தகுதியானவர் இல்லை என்பதாகும்.
2024/25
0.2510–1.1079
மாவட்டத்திற்கு ஏற்ப வேறுபடும்
குறைந்த மாவட்டம்
0.2510
முல்லைத்தீவு
அதிக மாவட்டம்
1.1079
மாத்தறை
மாவட்டங்கள்
25
3 ஆண்டுகள் தரவு
2024/25 இல், Gampaha Wickramarachchi University of Indigenous Medicine இல் சுதேச மருந்தாக்கல் தொழினுட்பம் க்கான குறைந்தபட்ச Z புள்ளி 25 மாவட்டங்களில் முல்லைத்தீவு இல் 0.2510 முதல் மாத்தறை இல் 1.1079 வரை இருந்தது. 2023/24 உடன் ஒப்பிடும்போது, வெட்டுப்புள்ளி 20 மாவட்டங்களில் உயர்ந்து 5 இல் குறைந்தது. 3 சேர்க்கை ஆண்டுகளில் இடைநிலை மாவட்ட வெட்டுப்புள்ளி 0.9821 இலிருந்து 1.0230 க்கு மாறியது.
| மாவட்டம் | 2022/23 | 2023/24 | 2024/25 | கடந்த ஆண்டுடன் |
|---|---|---|---|---|
| அம்பாறை | 0.9874 | 0.9679 | 0.9584 | ▼ 0.01 |
| அனுராதபுரம் | 0.9214 | 1.0272 | 1.0414 | ▲ 0.01 |
| பதுளை | 1.0919 | 1.0213 | 1.0962 | ▲ 0.07 |
| மட்டக்களப்பு | 0.9611 | 0.9603 | 1.0230 | ▲ 0.06 |
| கொழும்பு | 0.9292 | 0.9466 | 0.9828 | ▲ 0.04 |
| காலி | 1.0864 | 1.0697 | 1.0899 | ▲ 0.02 |
| கம்பஹா | 0.9821 | 0.9178 | 0.9494 | ▲ 0.03 |
| அம்பாந்தோட்டை | 1.0918 | 1.0718 | 1.0483 | ▼ 0.02 |
| யாழ்ப்பாணம் | 0.8371 | 0.8830 | 0.8739 | ▼ 0.01 |
| களுத்துறை | 1.0414 | 1.0245 | 1.0898 | ▲ 0.07 |
| கண்டி | 1.0226 | 1.0075 | 1.0690 | ▲ 0.06 |
| கேகாலை | 1.1031 | 1.0581 | 1.1035 | ▲ 0.05 |
| கிளிநொச்சி | 0.6293 | 0.3824 | 0.6861 | ▲ 0.30 |
| குருணாகல் | 1.0954 | 1.0262 | 1.0902 | ▲ 0.06 |
| மன்னார் | 0.8008 | 0.5593 | 1.0794 | ▲ 0.52 |
| மாத்தளை | 1.1091 | 1.0744 | 1.1008 | ▲ 0.03 |
| மாத்தறை | 1.1012 | 1.0414 | 1.1079 | ▲ 0.07 |
| மொணராகலை | 0.8524 | 0.9306 | 1.0071 | ▲ 0.08 |
| முல்லைத்தீவு | 0.4234 | 0.1760 | 0.2510 | ▲ 0.08 |
| நுவரெலியா | 0.8341 | 0.9056 | 0.9636 | ▲ 0.06 |
| பொலன்னறுவை | 1.0940 | 0.7949 | 1.0190 | ▲ 0.22 |
| புத்தளம் | 0.6753 | 0.8768 | 0.6671 | ▼ 0.21 |
| இரத்தினபுரி | 1.0389 | 1.0504 | 1.0711 | ▲ 0.02 |
| திருகோணமலை | 0.6262 | 1.0052 | 0.9898 | ▼ 0.02 |
| வவுனியா | 0.8293 | 0.4647 | 0.7229 | ▲ 0.26 |
உங்கள் Z புள்ளி சுதேச மருந்தாக்கல் தொழினுட்பம் ஐ எட்டுமா?
உங்கள் பிரிவு மற்றும் மாவட்டத்தின் ஒவ்வொரு பாடநெறியுடனும் உங்கள் Z புள்ளியைச் சரிபாருங்கள் — இலவசம், கணக்கு இல்லை.
என் Z புள்ளியைச் சரிபார்தொடர்புடைய வெட்டுப்புள்ளிப் பக்கங்கள்
வெட்டுப்புள்ளிகள் என்பது கடந்த ஆண்டுகளில் விண்ணப்பதாரர்கள் சேர்க்கப்பட்ட குறைந்தபட்ச Z புள்ளிகள்; இவை பல்கலைக்கழக மானியங்கள் ஆணைக்குழுவால் வெளியிடப்படுகின்றன. தேவை மற்றும் சேர்க்கை எண்ணிக்கைக்கு ஏற்ப ஆண்டுதோறும் மாறும்; இந்தப் பக்கத்தில் எதுவும் முன்கணிப்பு அல்ல.