ஆயுர்வேத மருத்துவமும் அறுவைச் சிகிச்சையும் — Gampaha Wickramarachchi University of Indigenous Medicine
மாவட்ட வாரியான குறைந்தபட்ச Z வெட்டுப்புள்ளிகள், 2021/22 முதல் 2025/26 வரையிலான சேர்க்கை ஆண்டுகள். மூலம்: உத்தியோகபூர்வ UGC வெளியீடுகள் (ugc.ac.lk). "—" என்பது அந்த ஆண்டு அந்த மாவட்டத்திலிருந்து தகுதியானவர் இல்லை என்பதாகும்.
2025/26
0.6658–1.2439
மாவட்டத்திற்கு ஏற்ப வேறுபடும்
குறைந்த மாவட்டம்
0.6658
முல்லைத்தீவு
அதிக மாவட்டம்
1.2439
களுத்துறை
மாவட்டங்கள்
25
5 ஆண்டுகள் தரவு
2025/26 இல், Gampaha Wickramarachchi University of Indigenous Medicine இல் ஆயுர்வேத மருத்துவமும் அறுவைச் சிகிச்சையும் க்கான குறைந்தபட்ச Z புள்ளி 25 மாவட்டங்களில் முல்லைத்தீவு இல் 0.6658 முதல் களுத்துறை இல் 1.2439 வரை இருந்தது. 2024/25 உடன் ஒப்பிடும்போது, வெட்டுப்புள்ளி 12 மாவட்டங்களில் உயர்ந்து 13 இல் குறைந்தது. 5 சேர்க்கை ஆண்டுகளில் இடைநிலை மாவட்ட வெட்டுப்புள்ளி 1.1069 இலிருந்து 1.0867 க்கு மாறியது.
| மாவட்டம் | 2021/22 | 2022/23 | 2023/24 | 2024/25 | 2025/26 | கடந்த ஆண்டுடன் |
|---|---|---|---|---|---|---|
| அம்பாறை | 1.2582 | 1.1254 | 1.1280 | 1.1450 | 1.0337 | ▼ 0.11 |
| அனுராதபுரம் | 1.0268 | 0.9020 | 0.9739 | 1.0715 | 1.1655 | ▲ 0.09 |
| பதுளை | 1.1489 | 1.0792 | 1.0161 | 1.0745 | 1.0867 | ▲ 0.01 |
| மட்டக்களப்பு | 1.1401 | 1.0738 | 1.0471 | 1.0265 | 1.0988 | ▲ 0.07 |
| கொழும்பு | 1.1083 | 0.8453 | 0.9915 | 1.1247 | 1.1441 | ▲ 0.02 |
| காலி | 1.1580 | 1.0044 | 1.3345 | 1.2437 | 1.2003 | ▼ 0.04 |
| கம்பஹா | 1.0091 | 0.7884 | 0.8918 | 0.9585 | 0.9570 | ▼ 0.00 |
| அம்பாந்தோட்டை | 1.1622 | 1.1018 | 1.1695 | 1.1598 | 1.2412 | ▲ 0.08 |
| யாழ்ப்பாணம் | 0.8656 | 0.8635 | 0.9073 | 1.0034 | 1.0857 | ▲ 0.08 |
| களுத்துறை | 1.0480 | 1.0163 | 1.0750 | 1.1998 | 1.2439 | ▲ 0.04 |
| கண்டி | 1.0237 | 0.8989 | 0.9668 | 1.0288 | 1.0653 | ▲ 0.04 |
| கேகாலை | 1.1140 | 0.9274 | 1.0286 | 1.1734 | 1.1511 | ▼ 0.02 |
| கிளிநொச்சி | 0.6477 | 0.6676 | 1.0619 | 1.0970 | 1.0597 | ▼ 0.04 |
| குருணாகல் | 1.1523 | 0.9420 | 1.0760 | 1.1054 | 1.1188 | ▲ 0.01 |
| மன்னார் | 0.8230 | 0.8186 | — | 1.0868 | 0.9499 | ▼ 0.14 |
| மாத்தளை | 1.0691 | 0.7967 | 0.9906 | 0.9652 | 0.9549 | ▼ 0.01 |
| மாத்தறை | 1.1495 | 1.1313 | 1.1437 | 1.1537 | 1.1915 | ▲ 0.04 |
| மொணராகலை | 1.1440 | 1.0548 | 1.0089 | 1.1024 | 1.1577 | ▲ 0.06 |
| முல்லைத்தீவு | 1.0997 | 1.1659 | 1.1342 | 0.8618 | 0.6658 | ▼ 0.20 |
| நுவரெலியா | 1.0167 | 0.7445 | 0.8347 | 0.8614 | 0.7805 | ▼ 0.08 |
| பொலன்னறுவை | 0.8950 | 0.9141 | 0.8651 | 0.8619 | 0.8137 | ▼ 0.05 |
| புத்தளம் | 1.1870 | 1.0073 | 1.0472 | 1.0297 | 0.9170 | ▼ 0.11 |
| இரத்தினபுரி | 1.1069 | 0.9978 | 1.0611 | 1.1298 | 1.1165 | ▼ 0.01 |
| திருகோணமலை | 1.0997 | 1.0945 | 1.0389 | 1.1215 | 1.1229 | ▲ 0.00 |
| வவுனியா | 1.1625 | 1.0654 | 0.7240 | 1.1197 | 1.0171 | ▼ 0.10 |
உங்கள் Z புள்ளி ஆயுர்வேத மருத்துவமும் அறுவைச் சிகிச்சையும் ஐ எட்டுமா?
உங்கள் பிரிவு மற்றும் மாவட்டத்தின் ஒவ்வொரு பாடநெறியுடனும் உங்கள் Z புள்ளியைச் சரிபாருங்கள் — இலவசம், கணக்கு இல்லை.
என் Z புள்ளியைச் சரிபார்தொடர்புடைய வெட்டுப்புள்ளிப் பக்கங்கள்
வெட்டுப்புள்ளிகள் என்பது கடந்த ஆண்டுகளில் விண்ணப்பதாரர்கள் சேர்க்கப்பட்ட குறைந்தபட்ச Z புள்ளிகள்; இவை பல்கலைக்கழக மானியங்கள் ஆணைக்குழுவால் வெளியிடப்படுகின்றன. தேவை மற்றும் சேர்க்கை எண்ணிக்கைக்கு ஏற்ப ஆண்டுதோறும் மாறும்; இந்தப் பக்கத்தில் எதுவும் முன்கணிப்பு அல்ல.