மருத்துவம் — வயம்பப் பல்கலைக்கழகம்
மாவட்ட வாரியான குறைந்தபட்ச Z வெட்டுப்புள்ளிகள், 2021/22 முதல் 2025/26 வரையிலான சேர்க்கை ஆண்டுகள். மூலம்: உத்தியோகபூர்வ UGC வெளியீடுகள் (ugc.ac.lk). "—" என்பது அந்த ஆண்டு அந்த மாவட்டத்திலிருந்து தகுதியானவர் இல்லை என்பதாகும்.
2025/26
1.7898–1.8965
மாவட்டத்திற்கு ஏற்ப வேறுபடும்
குறைந்த மாவட்டம்
1.7898
கம்பஹா
அதிக மாவட்டம்
1.8965
காலி
மாவட்டங்கள்
17
5 ஆண்டுகள் தரவு
2025/26 இல், வயம்பப் பல்கலைக்கழகம் இல் மருத்துவம் க்கான குறைந்தபட்ச Z புள்ளி 17 மாவட்டங்களில் கம்பஹா இல் 1.7898 முதல் காலி இல் 1.8965 வரை இருந்தது. 2024/25 உடன் ஒப்பிடும்போது, வெட்டுப்புள்ளி 14 மாவட்டங்களில் உயர்ந்து 3 இல் குறைந்தது. 5 சேர்க்கை ஆண்டுகளில் இடைநிலை மாவட்ட வெட்டுப்புள்ளி 1.7716 இலிருந்து 1.8229 க்கு மாறியது. 2025/26 இல் 4 மாவட்டங்களில் தகுதியான சேர்க்கை இல்லை.
| மாவட்டம் | 2021/22 | 2022/23 | 2023/24 | 2024/25 | 2025/26 | கடந்த ஆண்டுடன் |
|---|---|---|---|---|---|---|
| அம்பாறை | 1.8203 | 1.8216 | 1.7127 | 1.8152 | 1.7995 | ▼ 0.02 |
| அனுராதபுரம் | 1.5990 | 1.6969 | 1.7018 | 1.7790 | 1.7903 | ▲ 0.01 |
| பதுளை | 1.6794 | 1.6892 | — | — | — | |
| மட்டக்களப்பு | — | — | 1.7908 | 1.7993 | 1.8821 | ▲ 0.08 |
| கொழும்பு | 1.9313 | 1.9152 | 1.9044 | 1.8844 | 1.8873 | ▲ 0.00 |
| காலி | 1.8930 | 1.8661 | 1.8069 | 1.8312 | 1.8965 | ▲ 0.07 |
| கம்பஹா | 1.7018 | 1.6890 | 1.6996 | 1.7779 | 1.7898 | ▲ 0.01 |
| அம்பாந்தோட்டை | — | — | — | 1.7989 | — | |
| களுத்துறை | 1.7883 | 1.7711 | 1.7756 | 1.8591 | 1.8666 | ▲ 0.01 |
| கண்டி | 1.8217 | 1.8229 | 1.7781 | 1.8131 | 1.8069 | ▼ 0.01 |
| கேகாலை | 1.7787 | 1.7702 | 1.7225 | 1.8206 | 1.7915 | ▼ 0.03 |
| குருணாகல் | 1.8327 | 1.8038 | 1.7781 | 1.8186 | 1.8229 | ▲ 0.00 |
| மன்னார் | — | 1.8481 | — | — | — | |
| மாத்தளை | 1.7716 | 1.6921 | 1.7569 | 1.7754 | 1.8061 | ▲ 0.03 |
| மாத்தறை | 1.9625 | — | 1.8335 | 1.8604 | 1.8741 | ▲ 0.01 |
| மொணராகலை | 1.5885 | 1.6948 | 1.7704 | 1.8033 | 1.8341 | ▲ 0.03 |
| நுவரெலியா | 1.6030 | 1.7319 | 1.6996 | 1.7931 | 1.8042 | ▲ 0.01 |
| பொலன்னறுவை | 1.5923 | 1.6921 | 1.7466 | 1.7800 | 1.8360 | ▲ 0.06 |
| புத்தளம் | 1.6878 | 1.6873 | 1.7082 | 1.7751 | 1.7954 | ▲ 0.02 |
| இரத்தினபுரி | — | 1.7803 | 1.8032 | 1.7887 | — | |
| திருகோணமலை | 1.6985 | 1.7552 | 1.7627 | 1.7862 | 1.8280 | ▲ 0.04 |
உங்கள் Z புள்ளி மருத்துவம் ஐ எட்டுமா?
உங்கள் பிரிவு மற்றும் மாவட்டத்தின் ஒவ்வொரு பாடநெறியுடனும் உங்கள் Z புள்ளியைச் சரிபாருங்கள் — இலவசம், கணக்கு இல்லை.
என் Z புள்ளியைச் சரிபார்தொடர்புடைய வெட்டுப்புள்ளிப் பக்கங்கள்
வெட்டுப்புள்ளிகள் என்பது கடந்த ஆண்டுகளில் விண்ணப்பதாரர்கள் சேர்க்கப்பட்ட குறைந்தபட்ச Z புள்ளிகள்; இவை பல்கலைக்கழக மானியங்கள் ஆணைக்குழுவால் வெளியிடப்படுகின்றன. தேவை மற்றும் சேர்க்கை எண்ணிக்கைக்கு ஏற்ப ஆண்டுதோறும் மாறும்; இந்தப் பக்கத்தில் எதுவும் முன்கணிப்பு அல்ல.