மருத்துவம் — ரஜரட்டப் பல்கலைக்கழகம்
மாவட்ட வாரியான குறைந்தபட்ச Z வெட்டுப்புள்ளிகள், 2021/22 முதல் 2025/26 வரையிலான சேர்க்கை ஆண்டுகள். மூலம்: உத்தியோகபூர்வ UGC வெளியீடுகள் (ugc.ac.lk). "—" என்பது அந்த ஆண்டு அந்த மாவட்டத்திலிருந்து தகுதியானவர் இல்லை என்பதாகும்.
2025/26
1.8742–1.8988
மாவட்டத்திற்கு ஏற்ப வேறுபடும்
குறைந்த மாவட்டம்
1.8742
பதுளை
அதிக மாவட்டம்
1.8988
அம்பாந்தோட்டை
மாவட்டங்கள்
20
5 ஆண்டுகள் தரவு
2025/26 இல், ரஜரட்டப் பல்கலைக்கழகம் இல் மருத்துவம் க்கான குறைந்தபட்ச Z புள்ளி 20 மாவட்டங்களில் பதுளை இல் 1.8742 முதல் அம்பாந்தோட்டை இல் 1.8988 வரை இருந்தது. 2024/25 உடன் ஒப்பிடும்போது, வெட்டுப்புள்ளி 5 மாவட்டங்களில் உயர்ந்து 14 இல் குறைந்தது. 5 சேர்க்கை ஆண்டுகளில் இடைநிலை மாவட்ட வெட்டுப்புள்ளி 1.8528 இலிருந்து 1.8814 க்கு மாறியது. 2025/26 இல் 2 மாவட்டங்களில் தகுதியான சேர்க்கை இல்லை.
| மாவட்டம் | 2021/22 | 2022/23 | 2023/24 | 2024/25 | 2025/26 | கடந்த ஆண்டுடன் |
|---|---|---|---|---|---|---|
| அம்பாறை | 1.8444 | 1.8566 | 1.8292 | 1.8837 | 1.8942 | ▲ 0.01 |
| அனுராதபுரம் | 1.8668 | 1.8506 | 1.8314 | 1.8784 | 1.8860 | ▲ 0.01 |
| பதுளை | 1.8362 | 1.8525 | 1.8738 | 1.8807 | 1.8742 | ▼ 0.01 |
| மட்டக்களப்பு | 1.8609 | 1.8601 | 1.8472 | 1.8925 | 1.8757 | ▼ 0.02 |
| கொழும்பு | 1.9330 | 1.8772 | 1.8962 | 1.8923 | 1.8831 | ▼ 0.01 |
| காலி | 1.9164 | 1.9071 | 1.8160 | 1.8821 | 1.8821 | – 0.00 |
| கம்பஹா | 1.8387 | 1.8547 | 1.8191 | 1.8819 | 1.8822 | ▲ 0.00 |
| அம்பாந்தோட்டை | 1.8934 | 1.8525 | 1.8201 | 1.9324 | 1.8988 | ▼ 0.03 |
| களுத்துறை | 1.8743 | 1.8995 | 1.8267 | 1.8910 | 1.8786 | ▼ 0.01 |
| கண்டி | 1.8596 | 1.8509 | 1.8167 | 1.8844 | 1.8759 | ▼ 0.01 |
| கேகாலை | 1.8414 | 1.8510 | 1.8169 | 1.8802 | 1.8753 | ▼ 0.00 |
| குருணாகல் | 1.8368 | 1.8596 | 1.8190 | 1.8789 | 1.8745 | ▼ 0.00 |
| மன்னார் | — | — | 1.8663 | 1.9274 | — | |
| மாத்தளை | 1.8363 | 1.8604 | 1.8212 | 1.8807 | 1.8988 | ▲ 0.02 |
| மாத்தறை | 1.9440 | 1.9079 | 1.8311 | 1.8937 | 1.8811 | ▼ 0.01 |
| மொணராகலை | 1.8720 | 1.8706 | 1.8289 | 1.9014 | 1.8788 | ▼ 0.02 |
| நுவரெலியா | 1.8460 | 1.9025 | 1.8889 | 1.8987 | 1.8937 | ▼ 0.01 |
| பொலன்னறுவை | 1.8391 | 1.9345 | 1.8190 | 1.8850 | 1.8817 | ▼ 0.00 |
| புத்தளம் | 1.8379 | 1.8496 | 1.8232 | 1.8784 | 1.8810 | ▲ 0.00 |
| இரத்தினபுரி | 1.8622 | 1.8509 | 1.8227 | 1.8772 | 1.8744 | ▼ 0.00 |
| திருகோணமலை | 1.8458 | 1.8620 | 1.8384 | 1.8836 | 1.8819 | ▼ 0.00 |
| வவுனியா | — | 1.9980 | — | 2.0263 | — |
உங்கள் Z புள்ளி மருத்துவம் ஐ எட்டுமா?
உங்கள் பிரிவு மற்றும் மாவட்டத்தின் ஒவ்வொரு பாடநெறியுடனும் உங்கள் Z புள்ளியைச் சரிபாருங்கள் — இலவசம், கணக்கு இல்லை.
என் Z புள்ளியைச் சரிபார்தொடர்புடைய வெட்டுப்புள்ளிப் பக்கங்கள்
வெட்டுப்புள்ளிகள் என்பது கடந்த ஆண்டுகளில் விண்ணப்பதாரர்கள் சேர்க்கப்பட்ட குறைந்தபட்ச Z புள்ளிகள்; இவை பல்கலைக்கழக மானியங்கள் ஆணைக்குழுவால் வெளியிடப்படுகின்றன. தேவை மற்றும் சேர்க்கை எண்ணிக்கைக்கு ஏற்ப ஆண்டுதோறும் மாறும்; இந்தப் பக்கத்தில் எதுவும் முன்கணிப்பு அல்ல.