விவசாயம் — சபரகமுவப் பல்கலைக்கழகம்
மாவட்ட வாரியான குறைந்தபட்ச Z வெட்டுப்புள்ளிகள், 2021/22 முதல் 2025/26 வரையிலான சேர்க்கை ஆண்டுகள். மூலம்: உத்தியோகபூர்வ UGC வெளியீடுகள் (ugc.ac.lk). "—" என்பது அந்த ஆண்டு அந்த மாவட்டத்திலிருந்து தகுதியானவர் இல்லை என்பதாகும்.
2025/26
0.9692–1.0403
மாவட்டத்திற்கு ஏற்ப வேறுபடும்
குறைந்த மாவட்டம்
0.9692
யாழ்ப்பாணம்
அதிக மாவட்டம்
1.0403
மட்டக்களப்பு
மாவட்டங்கள்
21
5 ஆண்டுகள் தரவு
2025/26 இல், சபரகமுவப் பல்கலைக்கழகம் இல் விவசாயம் க்கான குறைந்தபட்ச Z புள்ளி 21 மாவட்டங்களில் யாழ்ப்பாணம் இல் 0.9692 முதல் மட்டக்களப்பு இல் 1.0403 வரை இருந்தது. 2024/25 உடன் ஒப்பிடும்போது, வெட்டுப்புள்ளி 18 மாவட்டங்களில் உயர்ந்து 0 இல் குறைந்தது. 5 சேர்க்கை ஆண்டுகளில் இடைநிலை மாவட்ட வெட்டுப்புள்ளி 0.7731 இலிருந்து 0.9831 க்கு மாறியது. 2025/26 இல் 2 மாவட்டங்களில் தகுதியான சேர்க்கை இல்லை.
| மாவட்டம் | 2021/22 | 2022/23 | 2023/24 | 2024/25 | 2025/26 | கடந்த ஆண்டுடன் |
|---|---|---|---|---|---|---|
| அம்பாறை | — | 0.7557 | 0.7908 | 0.8782 | 0.9733 | ▲ 0.10 |
| அனுராதபுரம் | 0.7648 | 0.7015 | 0.8091 | 0.8791 | 0.9749 | ▲ 0.10 |
| பதுளை | 0.7764 | 0.7380 | 0.8187 | 0.8479 | 0.9753 | ▲ 0.13 |
| மட்டக்களப்பு | — | 0.7723 | 0.8645 | 0.8707 | 1.0403 | ▲ 0.17 |
| கொழும்பு | 0.7731 | 0.6993 | 0.7890 | 0.8864 | 0.9831 | ▲ 0.10 |
| காலி | 0.7605 | 0.7423 | 0.7935 | 0.8476 | 0.9759 | ▲ 0.13 |
| கம்பஹா | 0.7908 | 0.6872 | 0.7928 | 0.8772 | 0.9989 | ▲ 0.12 |
| அம்பாந்தோட்டை | 0.7558 | 0.7067 | 0.7940 | 0.8505 | 0.9950 | ▲ 0.14 |
| யாழ்ப்பாணம் | 0.9988 | 0.6964 | 0.9733 | 0.8640 | 0.9692 | ▲ 0.11 |
| களுத்துறை | 0.7605 | 0.6924 | 0.7895 | 0.8511 | 0.9716 | ▲ 0.12 |
| கண்டி | 0.7567 | 0.7021 | 0.8281 | 0.8658 | 0.9770 | ▲ 0.11 |
| கேகாலை | 0.7639 | 0.7120 | 0.7953 | 0.8488 | 0.9768 | ▲ 0.13 |
| குருணாகல் | 0.7859 | 0.6898 | 0.8405 | 0.8466 | 0.9904 | ▲ 0.14 |
| மன்னார் | — | 0.7442 | — | — | 1.0396 | |
| மாத்தளை | 0.7691 | 0.7378 | 0.8637 | 0.8760 | 0.9804 | ▲ 0.10 |
| மாத்தறை | 0.7583 | 0.7077 | 0.8047 | 0.8568 | 0.9708 | ▲ 0.11 |
| மொணராகலை | 0.8144 | 0.7958 | 1.0616 | 0.9780 | 1.0025 | ▲ 0.02 |
| நுவரெலியா | 0.8013 | 0.9751 | 0.8645 | — | 1.0243 | |
| பொலன்னறுவை | 0.8213 | — | 0.8402 | — | 0.9964 | |
| புத்தளம் | 0.7987 | 0.9017 | 0.8353 | 0.9823 | 1.0050 | ▲ 0.02 |
| இரத்தினபுரி | 0.7608 | 0.6883 | 0.7917 | 0.8568 | 1.0044 | ▲ 0.15 |
| திருகோணமலை | — | — | 0.8232 | 0.9440 | — | |
| வவுனியா | 0.8363 | — | — | 1.0018 | — |
உங்கள் Z புள்ளி விவசாயம் ஐ எட்டுமா?
உங்கள் பிரிவு மற்றும் மாவட்டத்தின் ஒவ்வொரு பாடநெறியுடனும் உங்கள் Z புள்ளியைச் சரிபாருங்கள் — இலவசம், கணக்கு இல்லை.
என் Z புள்ளியைச் சரிபார்தொடர்புடைய வெட்டுப்புள்ளிப் பக்கங்கள்
வெட்டுப்புள்ளிகள் என்பது கடந்த ஆண்டுகளில் விண்ணப்பதாரர்கள் சேர்க்கப்பட்ட குறைந்தபட்ச Z புள்ளிகள்; இவை பல்கலைக்கழக மானியங்கள் ஆணைக்குழுவால் வெளியிடப்படுகின்றன. தேவை மற்றும் சேர்க்கை எண்ணிக்கைக்கு ஏற்ப ஆண்டுதோறும் மாறும்; இந்தப் பக்கத்தில் எதுவும் முன்கணிப்பு அல்ல.