விவசாயம் — ரஜரட்டப் பல்கலைக்கழகம்
மாவட்ட வாரியான குறைந்தபட்ச Z வெட்டுப்புள்ளிகள், 2021/22 முதல் 2025/26 வரையிலான சேர்க்கை ஆண்டுகள். மூலம்: உத்தியோகபூர்வ UGC வெளியீடுகள் (ugc.ac.lk). "—" என்பது அந்த ஆண்டு அந்த மாவட்டத்திலிருந்து தகுதியானவர் இல்லை என்பதாகும்.
2025/26
0.9544–1.1266
மாவட்டத்திற்கு ஏற்ப வேறுபடும்
குறைந்த மாவட்டம்
0.9544
அம்பாறை
அதிக மாவட்டம்
1.1266
நுவரெலியா
மாவட்டங்கள்
22
5 ஆண்டுகள் தரவு
2025/26 இல், ரஜரட்டப் பல்கலைக்கழகம் இல் விவசாயம் க்கான குறைந்தபட்ச Z புள்ளி 22 மாவட்டங்களில் அம்பாறை இல் 0.9544 முதல் நுவரெலியா இல் 1.1266 வரை இருந்தது. 2024/25 உடன் ஒப்பிடும்போது, வெட்டுப்புள்ளி 19 மாவட்டங்களில் உயர்ந்து 1 இல் குறைந்தது. 5 சேர்க்கை ஆண்டுகளில் இடைநிலை மாவட்ட வெட்டுப்புள்ளி 0.6885 இலிருந்து 0.9705 க்கு மாறியது. 2025/26 இல் 2 மாவட்டங்களில் தகுதியான சேர்க்கை இல்லை.
| மாவட்டம் | 2021/22 | 2022/23 | 2023/24 | 2024/25 | 2025/26 | கடந்த ஆண்டுடன் |
|---|---|---|---|---|---|---|
| அம்பாறை | 0.7255 | 0.5905 | — | 0.8700 | 0.9544 | ▲ 0.08 |
| அனுராதபுரம் | 0.6408 | 0.6045 | 0.7815 | 0.8446 | 1.0697 | ▲ 0.23 |
| பதுளை | 0.6566 | 0.5930 | 0.7514 | 0.8443 | 0.9603 | ▲ 0.12 |
| மட்டக்களப்பு | 0.6726 | — | — | 0.9077 | 0.9982 | ▲ 0.09 |
| கொழும்பு | 0.6376 | 0.5911 | 0.7526 | 0.8560 | 0.9735 | ▲ 0.12 |
| காலி | 0.6639 | 0.5857 | 0.7453 | 0.8560 | 0.9578 | ▲ 0.10 |
| கம்பஹா | 0.7008 | 0.5781 | 0.7532 | 0.8515 | 1.0213 | ▲ 0.17 |
| அம்பாந்தோட்டை | 0.6806 | 0.6221 | 0.7473 | 0.8448 | 0.9589 | ▲ 0.11 |
| யாழ்ப்பாணம் | 0.7617 | 0.7215 | 0.7724 | — | 0.9681 | |
| களுத்துறை | 0.6882 | 0.5987 | 0.7490 | 0.8497 | 0.9733 | ▲ 0.12 |
| கண்டி | 0.7082 | 0.6183 | 0.7486 | 0.8461 | 0.9819 | ▲ 0.14 |
| கேகாலை | 0.7344 | 0.5952 | 0.7741 | 0.8481 | 0.9556 | ▲ 0.11 |
| கிளிநொச்சி | — | 0.8534 | 0.7443 | — | — | |
| குருணாகல் | 0.6920 | 0.6299 | 0.7426 | 0.8432 | 0.9588 | ▲ 0.12 |
| மன்னார் | 0.8485 | — | — | — | — | |
| மாத்தளை | 0.6889 | 0.6104 | 0.7496 | 0.8670 | 0.9713 | ▲ 0.10 |
| மாத்தறை | 0.7141 | 0.5798 | 0.7472 | 0.8463 | 0.9566 | ▲ 0.11 |
| மொணராகலை | 0.6316 | 0.5756 | 0.7436 | 0.9645 | 0.9577 | ▼ 0.01 |
| நுவரெலியா | 0.6654 | 0.6258 | 0.7535 | 0.9644 | 1.1266 | ▲ 0.16 |
| பொலன்னறுவை | 0.7512 | 0.6089 | 0.9336 | 0.8535 | 1.0139 | ▲ 0.16 |
| புத்தளம் | 0.6682 | 0.6016 | 0.7512 | 0.8554 | 0.9697 | ▲ 0.11 |
| இரத்தினபுரி | 0.6452 | 0.5829 | 0.7760 | 0.8679 | 0.9630 | ▲ 0.10 |
| திருகோணமலை | — | — | — | — | 0.9796 | |
| வவுனியா | 0.8336 | — | 0.7617 | 0.8461 | 1.0572 | ▲ 0.21 |
உங்கள் Z புள்ளி விவசாயம் ஐ எட்டுமா?
உங்கள் பிரிவு மற்றும் மாவட்டத்தின் ஒவ்வொரு பாடநெறியுடனும் உங்கள் Z புள்ளியைச் சரிபாருங்கள் — இலவசம், கணக்கு இல்லை.
என் Z புள்ளியைச் சரிபார்தொடர்புடைய வெட்டுப்புள்ளிப் பக்கங்கள்
வெட்டுப்புள்ளிகள் என்பது கடந்த ஆண்டுகளில் விண்ணப்பதாரர்கள் சேர்க்கப்பட்ட குறைந்தபட்ச Z புள்ளிகள்; இவை பல்கலைக்கழக மானியங்கள் ஆணைக்குழுவால் வெளியிடப்படுகின்றன. தேவை மற்றும் சேர்க்கை எண்ணிக்கைக்கு ஏற்ப ஆண்டுதோறும் மாறும்; இந்தப் பக்கத்தில் எதுவும் முன்கணிப்பு அல்ல.