சித்த மருத்துவமும் அறுவைச் சிகிச்சையும் — கிழக்குப் பல்கலைக்கழகம்
மாவட்ட வாரியான குறைந்தபட்ச Z வெட்டுப்புள்ளிகள், 2021/22 முதல் 2025/26 வரையிலான சேர்க்கை ஆண்டுகள். மூலம்: உத்தியோகபூர்வ UGC வெளியீடுகள் (ugc.ac.lk). "—" என்பது அந்த ஆண்டு அந்த மாவட்டத்திலிருந்து தகுதியானவர் இல்லை என்பதாகும்.
2025/26
0.7136–1.1140
மாவட்டத்திற்கு ஏற்ப வேறுபடும்
குறைந்த மாவட்டம்
0.7136
அனுராதபுரம்
அதிக மாவட்டம்
1.1140
கிளிநொச்சி
மாவட்டங்கள்
21
5 ஆண்டுகள் தரவு
2025/26 இல், கிழக்குப் பல்கலைக்கழகம் இல் சித்த மருத்துவமும் அறுவைச் சிகிச்சையும் க்கான குறைந்தபட்ச Z புள்ளி 21 மாவட்டங்களில் அனுராதபுரம் இல் 0.7136 முதல் கிளிநொச்சி இல் 1.1140 வரை இருந்தது. 2024/25 உடன் ஒப்பிடும்போது, வெட்டுப்புள்ளி 18 மாவட்டங்களில் உயர்ந்து 2 இல் குறைந்தது. 5 சேர்க்கை ஆண்டுகளில் இடைநிலை மாவட்ட வெட்டுப்புள்ளி 0.6409 இலிருந்து 0.8097 க்கு மாறியது. 2025/26 இல் 4 மாவட்டங்களில் தகுதியான சேர்க்கை இல்லை.
| மாவட்டம் | 2021/22 | 2022/23 | 2023/24 | 2024/25 | 2025/26 | கடந்த ஆண்டுடன் |
|---|---|---|---|---|---|---|
| அம்பாறை | 0.8803 | 0.7276 | 0.8361 | 0.7546 | 0.8696 | ▲ 0.11 |
| அனுராதபுரம் | 0.5985 | 0.4273 | 0.6036 | 0.6725 | 0.7136 | ▲ 0.04 |
| பதுளை | 0.5709 | 0.4693 | 0.6606 | 0.7002 | 0.7851 | ▲ 0.08 |
| மட்டக்களப்பு | 0.9255 | 0.7989 | 0.8039 | 0.7920 | 1.0943 | ▲ 0.30 |
| கொழும்பு | 0.5807 | 0.4383 | 0.6003 | 0.6683 | 0.7173 | ▲ 0.05 |
| காலி | 0.6086 | 0.5437 | 0.6500 | 0.7633 | 0.7760 | ▲ 0.01 |
| கம்பஹா | 0.5160 | 0.4225 | — | 0.7541 | 0.7285 | ▼ 0.03 |
| அம்பாந்தோட்டை | 0.6409 | 0.6160 | 0.6841 | 0.7370 | 0.8320 | ▲ 0.09 |
| யாழ்ப்பாணம் | 0.8971 | 0.8202 | 0.8028 | 0.8474 | 0.8935 | ▲ 0.05 |
| களுத்துறை | 0.7113 | 0.5838 | 0.6839 | 0.7790 | 0.8097 | ▲ 0.03 |
| கண்டி | 0.7213 | 0.5284 | 0.6881 | 0.7223 | 0.7974 | ▲ 0.08 |
| கேகாலை | 0.7135 | 0.6019 | 0.7238 | 0.7585 | 0.8519 | ▲ 0.09 |
| கிளிநொச்சி | 0.2053 | — | 0.8186 | 0.9549 | 1.1140 | ▲ 0.16 |
| குருணாகல் | 0.7589 | 0.5652 | 0.6928 | 0.7318 | 0.8099 | ▲ 0.08 |
| மன்னார் | 0.5381 | — | 0.7419 | — | — | |
| மாத்தளை | 0.6103 | 0.5883 | 0.6598 | 0.7608 | 0.8552 | ▲ 0.09 |
| மாத்தறை | 0.7939 | 0.5752 | 0.5983 | 0.7978 | 0.7744 | ▼ 0.02 |
| மொணராகலை | 0.5129 | 0.8132 | 0.6055 | 0.6683 | 0.7700 | ▲ 0.10 |
| முல்லைத்தீவு | 1.2804 | — | — | — | — | |
| நுவரெலியா | 0.5167 | — | 0.6549 | 0.7899 | — | |
| பொலன்னறுவை | 0.7013 | 0.5996 | 0.8502 | 0.7126 | — | |
| புத்தளம் | 0.7613 | 0.5631 | — | — | 0.7609 | |
| இரத்தினபுரி | 0.5545 | 0.4302 | 0.6005 | 0.7223 | 0.7943 | ▲ 0.07 |
| திருகோணமலை | 0.8835 | 0.8129 | 0.8958 | 0.7480 | 0.9010 | ▲ 0.15 |
| வவுனியா | 0.3820 | 0.8055 | 0.8400 | 0.7610 | 0.9518 | ▲ 0.19 |
உங்கள் Z புள்ளி சித்த மருத்துவமும் அறுவைச் சிகிச்சையும் ஐ எட்டுமா?
உங்கள் பிரிவு மற்றும் மாவட்டத்தின் ஒவ்வொரு பாடநெறியுடனும் உங்கள் Z புள்ளியைச் சரிபாருங்கள் — இலவசம், கணக்கு இல்லை.
என் Z புள்ளியைச் சரிபார்தொடர்புடைய வெட்டுப்புள்ளிப் பக்கங்கள்
வெட்டுப்புள்ளிகள் என்பது கடந்த ஆண்டுகளில் விண்ணப்பதாரர்கள் சேர்க்கப்பட்ட குறைந்தபட்ச Z புள்ளிகள்; இவை பல்கலைக்கழக மானியங்கள் ஆணைக்குழுவால் வெளியிடப்படுகின்றன. தேவை மற்றும் சேர்க்கை எண்ணிக்கைக்கு ஏற்ப ஆண்டுதோறும் மாறும்; இந்தப் பக்கத்தில் எதுவும் முன்கணிப்பு அல்ல.