மருந்தியல் — யாழ்ப்பாணப் பல்கலைக்கழகம்
மாவட்ட வாரியான குறைந்தபட்ச Z வெட்டுப்புள்ளிகள், 2021/22 முதல் 2025/26 வரையிலான சேர்க்கை ஆண்டுகள். மூலம்: உத்தியோகபூர்வ UGC வெளியீடுகள் (ugc.ac.lk). "—" என்பது அந்த ஆண்டு அந்த மாவட்டத்திலிருந்து தகுதியானவர் இல்லை என்பதாகும்.
2025/26
1.1884–1.6252
மாவட்டத்திற்கு ஏற்ப வேறுபடும்
குறைந்த மாவட்டம்
1.1884
பொலன்னறுவை
அதிக மாவட்டம்
1.6252
மட்டக்களப்பு
மாவட்டங்கள்
21
5 ஆண்டுகள் தரவு
2025/26 இல், யாழ்ப்பாணப் பல்கலைக்கழகம் இல் மருந்தியல் க்கான குறைந்தபட்ச Z புள்ளி 21 மாவட்டங்களில் பொலன்னறுவை இல் 1.1884 முதல் மட்டக்களப்பு இல் 1.6252 வரை இருந்தது. 2024/25 உடன் ஒப்பிடும்போது, வெட்டுப்புள்ளி 16 மாவட்டங்களில் உயர்ந்து 5 இல் குறைந்தது. 5 சேர்க்கை ஆண்டுகளில் இடைநிலை மாவட்ட வெட்டுப்புள்ளி 1.3416 இலிருந்து 1.4702 க்கு மாறியது. 2025/26 இல் 3 மாவட்டங்களில் தகுதியான சேர்க்கை இல்லை.
| மாவட்டம் | 2021/22 | 2022/23 | 2023/24 | 2024/25 | 2025/26 | கடந்த ஆண்டுடன் |
|---|---|---|---|---|---|---|
| அம்பாறை | 1.5249 | 1.4945 | 1.5001 | 1.5889 | 1.5909 | ▲ 0.00 |
| அனுராதபுரம் | 1.1807 | 1.1827 | 1.2133 | 1.3682 | 1.4702 | ▲ 0.10 |
| பதுளை | — | 1.3813 | 1.3673 | 1.4454 | 1.4188 | ▼ 0.03 |
| மட்டக்களப்பு | 1.5175 | 1.4891 | 1.4909 | 1.5429 | 1.6252 | ▲ 0.08 |
| கொழும்பு | 1.2103 | 1.0952 | 1.0927 | 1.2179 | 1.2838 | ▲ 0.07 |
| காலி | — | — | 1.4478 | — | — | |
| கம்பஹா | 1.1646 | 1.1104 | 1.2216 | 1.1654 | 1.2586 | ▲ 0.09 |
| யாழ்ப்பாணம் | 1.5303 | 1.5035 | 1.4904 | 1.5677 | 1.6102 | ▲ 0.04 |
| களுத்துறை | 1.4193 | — | — | 1.4814 | 1.5960 | ▲ 0.11 |
| கண்டி | 1.3098 | 1.2126 | 1.1640 | 1.3706 | 1.4115 | ▲ 0.04 |
| கேகாலை | 1.5122 | — | — | 1.4392 | — | |
| கிளிநொச்சி | 1.4121 | 1.5336 | 1.4004 | 1.4619 | 1.5171 | ▲ 0.06 |
| குருணாகல் | 1.4763 | 1.4706 | 1.4527 | 1.4712 | 1.5668 | ▲ 0.10 |
| மன்னார் | 1.2944 | 1.3911 | 1.3874 | 1.4508 | 1.3024 | ▼ 0.15 |
| மாத்தளை | 1.2417 | 1.2052 | 1.4526 | 1.4527 | 1.3673 | ▼ 0.09 |
| மாத்தறை | — | — | 1.4366 | — | — | |
| மொணராகலை | 1.2632 | 1.3157 | 1.3094 | 1.3328 | 1.4412 | ▲ 0.11 |
| முல்லைத்தீவு | 1.3329 | — | 1.4774 | 1.3083 | 1.3009 | ▼ 0.01 |
| நுவரெலியா | 1.1110 | 1.0697 | 1.1703 | 1.0619 | 1.2235 | ▲ 0.16 |
| பொலன்னறுவை | 1.1416 | 1.1162 | 1.2408 | 1.2869 | 1.1884 | ▼ 0.10 |
| புத்தளம் | 1.3502 | 1.3962 | 1.3459 | 1.4031 | 1.4713 | ▲ 0.07 |
| இரத்தினபுரி | — | — | 1.4249 | 1.5307 | 1.5922 | ▲ 0.06 |
| திருகோணமலை | 1.5323 | 1.4968 | 1.4359 | 1.5061 | 1.6079 | ▲ 0.10 |
| வவுனியா | 1.4873 | — | — | 1.3145 | 1.4950 | ▲ 0.18 |
உங்கள் Z புள்ளி மருந்தியல் ஐ எட்டுமா?
உங்கள் பிரிவு மற்றும் மாவட்டத்தின் ஒவ்வொரு பாடநெறியுடனும் உங்கள் Z புள்ளியைச் சரிபாருங்கள் — இலவசம், கணக்கு இல்லை.
என் Z புள்ளியைச் சரிபார்தொடர்புடைய வெட்டுப்புள்ளிப் பக்கங்கள்
வெட்டுப்புள்ளிகள் என்பது கடந்த ஆண்டுகளில் விண்ணப்பதாரர்கள் சேர்க்கப்பட்ட குறைந்தபட்ச Z புள்ளிகள்; இவை பல்கலைக்கழக மானியங்கள் ஆணைக்குழுவால் வெளியிடப்படுகின்றன. தேவை மற்றும் சேர்க்கை எண்ணிக்கைக்கு ஏற்ப ஆண்டுதோறும் மாறும்; இந்தப் பக்கத்தில் எதுவும் முன்கணிப்பு அல்ல.