தொழில்சார் சிகிச்சை — களனிப் பல்கலைக்கழகம்
மாவட்ட வாரியான குறைந்தபட்ச Z வெட்டுப்புள்ளிகள், 2021/22 முதல் 2025/26 வரையிலான சேர்க்கை ஆண்டுகள். மூலம்: உத்தியோகபூர்வ UGC வெளியீடுகள் (ugc.ac.lk). "—" என்பது அந்த ஆண்டு அந்த மாவட்டத்திலிருந்து தகுதியானவர் இல்லை என்பதாகும்.
2025/26
1.0840–1.5707
மாவட்டத்திற்கு ஏற்ப வேறுபடும்
குறைந்த மாவட்டம்
1.0840
முல்லைத்தீவு
அதிக மாவட்டம்
1.5707
யாழ்ப்பாணம்
மாவட்டங்கள்
25
5 ஆண்டுகள் தரவு
2025/26 இல், களனிப் பல்கலைக்கழகம் இல் தொழில்சார் சிகிச்சை க்கான குறைந்தபட்ச Z புள்ளி 25 மாவட்டங்களில் முல்லைத்தீவு இல் 1.0840 முதல் யாழ்ப்பாணம் இல் 1.5707 வரை இருந்தது. 2024/25 உடன் ஒப்பிடும்போது, வெட்டுப்புள்ளி 19 மாவட்டங்களில் உயர்ந்து 6 இல் குறைந்தது. 5 சேர்க்கை ஆண்டுகளில் இடைநிலை மாவட்ட வெட்டுப்புள்ளி 1.3903 இலிருந்து 1.4768 க்கு மாறியது.
| மாவட்டம் | 2021/22 | 2022/23 | 2023/24 | 2024/25 | 2025/26 | கடந்த ஆண்டுடன் |
|---|---|---|---|---|---|---|
| அம்பாறை | 1.4657 | 1.4318 | 1.4270 | 1.4848 | 1.5587 | ▲ 0.07 |
| அனுராதபுரம் | 1.2061 | 1.1897 | 1.3319 | 1.3258 | 1.5204 | ▲ 0.19 |
| பதுளை | 1.3825 | 1.3150 | 1.2731 | 1.4132 | 1.4911 | ▲ 0.08 |
| மட்டக்களப்பு | 1.3979 | 1.4293 | 1.4355 | 1.4943 | 1.5696 | ▲ 0.08 |
| கொழும்பு | 1.3397 | 1.2904 | 1.2943 | 1.3944 | 1.4487 | ▲ 0.05 |
| காலி | 1.4139 | 1.3834 | 1.4081 | 1.4577 | 1.5313 | ▲ 0.07 |
| கம்பஹா | 1.2532 | 1.1592 | 1.2241 | 1.3145 | 1.4206 | ▲ 0.11 |
| அம்பாந்தோட்டை | 1.4833 | 1.3729 | 1.3740 | 1.4285 | 1.5012 | ▲ 0.07 |
| யாழ்ப்பாணம் | 1.4636 | 1.3996 | 1.4339 | 1.4795 | 1.5707 | ▲ 0.09 |
| களுத்துறை | 1.3954 | 1.3673 | 1.3497 | 1.4456 | 1.5150 | ▲ 0.07 |
| கண்டி | 1.2955 | 1.2908 | 1.2856 | 1.3818 | 1.4462 | ▲ 0.06 |
| கேகாலை | 1.4655 | 1.3786 | 1.4074 | 1.4977 | 1.5320 | ▲ 0.03 |
| கிளிநொச்சி | 0.9665 | 1.3590 | 1.3781 | 1.3427 | 1.1952 | ▼ 0.15 |
| குருணாகல் | 1.4465 | 1.3718 | 1.4128 | 1.4668 | 1.5345 | ▲ 0.07 |
| மன்னார் | 0.7549 | 1.0102 | 1.1275 | 1.4067 | 1.2745 | ▼ 0.13 |
| மாத்தளை | 1.1685 | 1.2230 | 1.3862 | 1.3797 | 1.4768 | ▲ 0.10 |
| மாத்தறை | 1.4349 | 1.4317 | 1.3937 | 1.4129 | 1.5107 | ▲ 0.10 |
| மொணராகலை | 1.2864 | 1.3262 | 1.4181 | 1.2791 | 1.2900 | ▲ 0.01 |
| முல்லைத்தீவு | 1.2491 | 1.4198 | 1.2725 | 1.2816 | 1.0840 | ▼ 0.20 |
| நுவரெலியா | 1.2072 | 1.1088 | 1.2369 | 1.2552 | 1.3555 | ▲ 0.10 |
| பொலன்னறுவை | 1.3021 | 1.1833 | 1.1079 | 1.3563 | 1.3307 | ▼ 0.03 |
| புத்தளம் | 1.4829 | 1.4324 | 1.4153 | 1.4769 | 1.4638 | ▼ 0.01 |
| இரத்தினபுரி | 1.3903 | 1.3096 | 1.3910 | 1.4445 | 1.4565 | ▲ 0.01 |
| திருகோணமலை | 1.4054 | 1.3189 | 1.4293 | 1.4502 | 1.5620 | ▲ 0.11 |
| வவுனியா | 1.4585 | 1.3074 | 1.1512 | 1.4339 | 1.3646 | ▼ 0.07 |
உங்கள் Z புள்ளி தொழில்சார் சிகிச்சை ஐ எட்டுமா?
உங்கள் பிரிவு மற்றும் மாவட்டத்தின் ஒவ்வொரு பாடநெறியுடனும் உங்கள் Z புள்ளியைச் சரிபாருங்கள் — இலவசம், கணக்கு இல்லை.
என் Z புள்ளியைச் சரிபார்தொடர்புடைய வெட்டுப்புள்ளிப் பக்கங்கள்
வெட்டுப்புள்ளிகள் என்பது கடந்த ஆண்டுகளில் விண்ணப்பதாரர்கள் சேர்க்கப்பட்ட குறைந்தபட்ச Z புள்ளிகள்; இவை பல்கலைக்கழக மானியங்கள் ஆணைக்குழுவால் வெளியிடப்படுகின்றன. தேவை மற்றும் சேர்க்கை எண்ணிக்கைக்கு ஏற்ப ஆண்டுதோறும் மாறும்; இந்தப் பக்கத்தில் எதுவும் முன்கணிப்பு அல்ல.