தொழிற்துறை புள்ளிவிபரவியலும் கணிதநிதியும் — கொழும்புப் பல்கலைக்கழகம்
மாவட்ட வாரியான குறைந்தபட்ச Z வெட்டுப்புள்ளிகள், 2022/23 முதல் 2025/26 வரையிலான சேர்க்கை ஆண்டுகள். மூலம்: உத்தியோகபூர்வ UGC வெளியீடுகள் (ugc.ac.lk). "—" என்பது அந்த ஆண்டு அந்த மாவட்டத்திலிருந்து தகுதியானவர் இல்லை என்பதாகும்.
2025/26
0.5728–1.5660
மாவட்டத்திற்கு ஏற்ப வேறுபடும்
குறைந்த மாவட்டம்
0.5728
மன்னார்
அதிக மாவட்டம்
1.5660
காலி
மாவட்டங்கள்
25
4 ஆண்டுகள் தரவு
2025/26 இல், கொழும்புப் பல்கலைக்கழகம் இல் தொழிற்துறை புள்ளிவிபரவியலும் கணிதநிதியும் க்கான குறைந்தபட்ச Z புள்ளி 25 மாவட்டங்களில் மன்னார் இல் 0.5728 முதல் காலி இல் 1.5660 வரை இருந்தது. 2024/25 உடன் ஒப்பிடும்போது, வெட்டுப்புள்ளி 21 மாவட்டங்களில் உயர்ந்து 4 இல் குறைந்தது. 4 சேர்க்கை ஆண்டுகளில் இடைநிலை மாவட்ட வெட்டுப்புள்ளி 1.2150 இலிருந்து 1.3928 க்கு மாறியது.
| மாவட்டம் | 2022/23 | 2023/24 | 2024/25 | 2025/26 | கடந்த ஆண்டுடன் |
|---|---|---|---|---|---|
| அம்பாறை | 1.0165 | 1.0802 | 1.1797 | 1.2468 | ▲ 0.07 |
| அனுராதபுரம் | 1.1118 | 1.2555 | 1.2571 | 1.2946 | ▲ 0.04 |
| பதுளை | 1.2877 | 1.3615 | 1.3862 | 1.4878 | ▲ 0.10 |
| மட்டக்களப்பு | 1.1579 | 1.0967 | 1.1632 | 1.3189 | ▲ 0.16 |
| கொழும்பு | 1.2869 | 1.4289 | 1.4991 | 1.5561 | ▲ 0.06 |
| காலி | 1.3176 | 1.4315 | 1.4971 | 1.5660 | ▲ 0.07 |
| கம்பஹா | 1.2593 | 1.3558 | 1.4250 | 1.4366 | ▲ 0.01 |
| அம்பாந்தோட்டை | 1.3374 | 1.4083 | 1.3956 | 1.4638 | ▲ 0.07 |
| யாழ்ப்பாணம் | 1.2150 | 1.3105 | 1.3934 | 1.4245 | ▲ 0.03 |
| களுத்துறை | 1.2416 | 1.3857 | 1.4482 | 1.5320 | ▲ 0.08 |
| கண்டி | 1.2782 | 1.3298 | 1.4877 | 1.4366 | ▼ 0.05 |
| கேகாலை | 1.3233 | 1.3675 | 1.4398 | 1.4808 | ▲ 0.04 |
| கிளிநொச்சி | 0.8720 | 1.0681 | 1.0812 | 0.8498 | ▼ 0.23 |
| குருணாகல் | 1.2803 | 1.3635 | 1.3559 | 1.4490 | ▲ 0.09 |
| மன்னார் | 0.5469 | 0.5198 | 0.5439 | 0.5728 | ▲ 0.03 |
| மாத்தளை | 1.0975 | 1.1018 | 1.2373 | 1.2767 | ▲ 0.04 |
| மாத்தறை | 1.2872 | 1.4259 | 1.4519 | 1.5464 | ▲ 0.09 |
| மொணராகலை | 1.1301 | 1.1399 | 1.2627 | 1.3928 | ▲ 0.13 |
| முல்லைத்தீவு | 0.5726 | 0.2579 | 0.5752 | 0.6145 | ▲ 0.04 |
| நுவரெலியா | 0.8723 | 0.7097 | 0.9885 | 1.0948 | ▲ 0.11 |
| பொலன்னறுவை | 0.7717 | 0.8476 | 1.1214 | 1.0872 | ▼ 0.03 |
| புத்தளம் | 1.0541 | 1.0217 | 1.2356 | 1.2465 | ▲ 0.01 |
| இரத்தினபுரி | 1.2318 | 1.3592 | 1.4696 | 1.4237 | ▼ 0.05 |
| திருகோணமலை | 1.0293 | 1.0660 | 0.9910 | 1.0497 | ▲ 0.06 |
| வவுனியா | 1.2292 | 0.8267 | 0.7209 | 0.8252 | ▲ 0.10 |
உங்கள் Z புள்ளி தொழிற்துறை புள்ளிவிபரவியலும் கணிதநிதியும் ஐ எட்டுமா?
உங்கள் பிரிவு மற்றும் மாவட்டத்தின் ஒவ்வொரு பாடநெறியுடனும் உங்கள் Z புள்ளியைச் சரிபாருங்கள் — இலவசம், கணக்கு இல்லை.
என் Z புள்ளியைச் சரிபார்தொடர்புடைய வெட்டுப்புள்ளிப் பக்கங்கள்
வெட்டுப்புள்ளிகள் என்பது கடந்த ஆண்டுகளில் விண்ணப்பதாரர்கள் சேர்க்கப்பட்ட குறைந்தபட்ச Z புள்ளிகள்; இவை பல்கலைக்கழக மானியங்கள் ஆணைக்குழுவால் வெளியிடப்படுகின்றன. தேவை மற்றும் சேர்க்கை எண்ணிக்கைக்கு ஏற்ப ஆண்டுதோறும் மாறும்; இந்தப் பக்கத்தில் எதுவும் முன்கணிப்பு அல்ல.