தொழில்முனைவும் முகாமைத்துவமும் — ஊவா வெல்லஸ்ஸப் பல்கலைக்கழகம்
மாவட்ட வாரியான குறைந்தபட்ச Z வெட்டுப்புள்ளிகள், 2021/22 முதல் 2025/26 வரையிலான சேர்க்கை ஆண்டுகள். மூலம்: உத்தியோகபூர்வ UGC வெளியீடுகள் (ugc.ac.lk). "—" என்பது அந்த ஆண்டு அந்த மாவட்டத்திலிருந்து தகுதியானவர் இல்லை என்பதாகும்.
2025/26
0.8918–1.3275
மாவட்டத்திற்கு ஏற்ப வேறுபடும்
குறைந்த மாவட்டம்
0.8918
கிளிநொச்சி
அதிக மாவட்டம்
1.3275
கொழும்பு
மாவட்டங்கள்
25
5 ஆண்டுகள் தரவு
2025/26 இல், ஊவா வெல்லஸ்ஸப் பல்கலைக்கழகம் இல் தொழில்முனைவும் முகாமைத்துவமும் க்கான குறைந்தபட்ச Z புள்ளி 25 மாவட்டங்களில் கிளிநொச்சி இல் 0.8918 முதல் கொழும்பு இல் 1.3275 வரை இருந்தது. 2024/25 உடன் ஒப்பிடும்போது, வெட்டுப்புள்ளி 20 மாவட்டங்களில் உயர்ந்து 5 இல் குறைந்தது. 5 சேர்க்கை ஆண்டுகளில் இடைநிலை மாவட்ட வெட்டுப்புள்ளி 1.1218 இலிருந்து 1.2460 க்கு மாறியது.
| மாவட்டம் | 2021/22 | 2022/23 | 2023/24 | 2024/25 | 2025/26 | கடந்த ஆண்டுடன் |
|---|---|---|---|---|---|---|
| அம்பாறை | 1.1505 | 1.0282 | 0.9629 | 0.9931 | 1.0816 | ▲ 0.09 |
| அனுராதபுரம் | 1.1542 | 1.2194 | 1.1227 | 1.1571 | 1.2176 | ▲ 0.06 |
| பதுளை | 1.1306 | 1.2359 | 1.1425 | 1.1940 | 1.2583 | ▲ 0.06 |
| மட்டக்களப்பு | 1.0808 | 0.9905 | 0.9867 | 1.1100 | 0.9773 | ▼ 0.13 |
| கொழும்பு | 1.1359 | 1.2281 | 1.2474 | 1.2822 | 1.3275 | ▲ 0.05 |
| காலி | 1.1929 | 1.2645 | 1.2937 | 1.2840 | 1.3228 | ▲ 0.04 |
| கம்பஹா | 1.1187 | 1.2471 | 1.2745 | 1.2757 | 1.2808 | ▲ 0.01 |
| அம்பாந்தோட்டை | 1.0071 | 1.1057 | 1.2537 | 1.2316 | 1.2460 | ▲ 0.01 |
| யாழ்ப்பாணம் | 1.0668 | 0.7803 | 0.9902 | 1.1131 | 1.1262 | ▲ 0.01 |
| களுத்துறை | 1.1510 | 1.2467 | 1.2666 | 1.2602 | 1.3202 | ▲ 0.06 |
| கண்டி | 1.1798 | 1.2494 | 1.2281 | 1.2254 | 1.2837 | ▲ 0.06 |
| கேகாலை | 1.2192 | 1.2186 | 1.2761 | 1.2821 | 1.2635 | ▼ 0.02 |
| கிளிநொச்சி | 0.8604 | 1.0459 | 0.7666 | 0.9802 | 0.8918 | ▼ 0.09 |
| குருணாகல் | 1.1784 | 1.2452 | 1.2721 | 1.2547 | 1.3033 | ▲ 0.05 |
| மன்னார் | 1.0096 | 1.0520 | 0.8779 | 0.8596 | 1.2406 | ▲ 0.38 |
| மாத்தளை | 1.0444 | 1.2430 | 1.2147 | 1.2355 | 1.2926 | ▲ 0.06 |
| மாத்தறை | 1.1850 | 1.2770 | 1.2881 | 1.2796 | 1.3154 | ▲ 0.04 |
| மொணராகலை | 1.2073 | 1.2173 | 1.2049 | 1.2334 | 1.2263 | ▼ 0.01 |
| முல்லைத்தீவு | 0.9067 | 1.0752 | 0.8875 | 0.8159 | 0.9077 | ▲ 0.09 |
| நுவரெலியா | 1.0359 | 1.1206 | 1.1682 | 1.0932 | 1.1710 | ▲ 0.08 |
| பொலன்னறுவை | 1.1311 | 1.0312 | 1.2417 | 1.2253 | 1.2880 | ▲ 0.06 |
| புத்தளம் | 1.1150 | 1.1519 | 1.2049 | 1.0675 | 1.2079 | ▲ 0.14 |
| இரத்தினபுரி | 1.1218 | 1.2385 | 1.2290 | 1.2446 | 1.2943 | ▲ 0.05 |
| திருகோணமலை | 1.0584 | 1.1342 | 1.2137 | 1.1173 | 1.1954 | ▲ 0.08 |
| வவுனியா | 0.9975 | 1.0970 | 0.9034 | 1.0541 | 0.9654 | ▼ 0.09 |
உங்கள் Z புள்ளி தொழில்முனைவும் முகாமைத்துவமும் ஐ எட்டுமா?
உங்கள் பிரிவு மற்றும் மாவட்டத்தின் ஒவ்வொரு பாடநெறியுடனும் உங்கள் Z புள்ளியைச் சரிபாருங்கள் — இலவசம், கணக்கு இல்லை.
என் Z புள்ளியைச் சரிபார்தொடர்புடைய வெட்டுப்புள்ளிப் பக்கங்கள்
வெட்டுப்புள்ளிகள் என்பது கடந்த ஆண்டுகளில் விண்ணப்பதாரர்கள் சேர்க்கப்பட்ட குறைந்தபட்ச Z புள்ளிகள்; இவை பல்கலைக்கழக மானியங்கள் ஆணைக்குழுவால் வெளியிடப்படுகின்றன. தேவை மற்றும் சேர்க்கை எண்ணிக்கைக்கு ஏற்ப ஆண்டுதோறும் மாறும்; இந்தப் பக்கத்தில் எதுவும் முன்கணிப்பு அல்ல.